HiTaste E3 HNB mai jituwa tare da sandar IQOS TRRA

HiTaste E3 HNB shine saitin shan taba sigari mai dumama wutar lantarki, wanda ya dace da IQOS TRERA kwaf ɗin zafi-ba mai ƙonewa ba.Katafaren kamfanin taba sigari na Philip Morris na kasa da kasa ne ya samar da sigari ba mai zafi ba.Suna sanya kwasfa na musamman a cikin na'urar dumama kuma suna sakin nicotine da hayaki a cikin kwas ɗin ta yin burodi mai zafi.Matsakaicin zafin jiki na yin burodi ya kai 300 Kimanin digiri 800 ne na ma'aunin celcius, wanda ya yi ƙasa da zafin konewar sigari na gargajiya sama da digiri 800 a ma'aunin celcius.Ba ya buƙatar ƙonewa, kuma ta hanyar yin burodi mai sauƙi, kwalta da sauran abubuwa masu cutarwa da aka samar ta hanyar konewa suna raguwa sosai, kuma ana rage abubuwan da ke cutar da fiye da 90%;Ba za a samar da hayaki na biyu ba, kuma ba zai shafi muhallin jama'a da lafiyar sauran mutane ba.Yana kawar da sabani tsakanin shan taba da hana shan taba a wuraren taruwar jama'a, kuma shine cikakken madadin sigari na gargajiya.Bayanai sun nuna cewa abun da ke cikin sigari mai zafi ba ya konewa ya kai kashi 80% kasa da na sigari na yau da kullun, wanda ke rage yawan shan mutagen da masu shan taba ke yi da kashi 70 cikin 100, yana rage kamuwa da cutar sankara da ciwon huhu da kashi 46% kuma 36%, yana rage yawan cutar da kayan sigari ga mutane da zama sabon yanayin da ke haifar da shan taba.

A cikin 2021, pmi zai ƙaddamar da samfurin ƙarni na 6 na IQOS, "IQOS ILUMA".Babban bambanci daga samfurori na al'ada shine cewa babu ruwan wukake.Saboda sokewar takardar dumama, babu buƙatar tsaftace shi, kuma sabon tsarin da ba mai zafi ba yana samar da ƙwarewar shan taba mai sauƙi da sauƙi.Alamar kwaf ɗin da ta yi daidai da ita ana kiranta TEREA, wanda shine kumfa mai haɗa abubuwan da aka dasa ƙarfe a cikin kwas ɗin.Yana iya aiki tare da sabuwar na'urar dumama IQOS ƙarni na 6 ILUMA, wanda aka samar ta hanyar ka'idar dumama lantarki.Ana amfani da zafi don dumama kwandon da samar da hayaki (aerosol) don shakar.Koyaya, kwas ɗin TEREA ba su dace da na'urorin IQOS ba daga ƙarni na 1 zuwa na 5.

HiTaste E3 yana ɗaukar ka'idar aiki iri ɗaya kamar IQOS ILUMA, wanda ya dace daidai da kwas ɗin TEREA.Yana iya ɗaukar sanduna 20 akan caji ɗaya.Hakanan yana da aikin daidaita yanayin zafin jiki na matakin 2 don biyan bukatun ɗanɗano na masu shan taba daban-daban.